JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777/ 0750059900

TAARIFA KWA UMMA
USHIRIKI WA BARAZA KWENYE KONGAMANO LA 38 LA WATAALAM WA
MAABARA MKOANI MWANZA
Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inapenda kuwataarifu Wataalam
wote wa Maabara nchini kuwa Baraza la litashiriki katika kongamano la Kisayansi la
Wataalam wa Maabara litakofanyika Jijini Mwanza-kwatunza Beach kuanzia tarehe
24.09.2025 hadi 26.09.2025. Kongamano hili linaratibiwa na kusimamiwa na Chama
cha Wanasayansi wa Maabara za Afya (MeLSAT).

Shughuli zote za Baraza zitahamia kwa muda Jijini Mwanza-kwatunza Beach

Kwa siku zote. Hivyo, Msajili anawaalika \Wataalam wote kutembelea Banda la
Baraza la Wataalam wa Maabara kuanzia tarehe ya kuanza kongamano hadi mwisho
il kupata huduma, kujifunza na kujua shughuli mbalimbali zinazotolewa na Baraza.

Wataalam wa Maabara mnaalikwa kushiriki kwa wingi katika kongamano hili muhimu
ambapo Wataalam wa Maabara watakaoshiriki watapata alama kumi (10) za
mafunzo endelevu (10 CPD Points)

Ofisi ya Msajili inawatakia ushiriki mwema
Imetolewa na

Ofisi ya Msajili f‘ m%%

Baraza la Wataalam wa Maabar E 22 SEP 2025
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